อุปกรณ์และค่าใช้จ่าย
1. ขนมปัง : ซื้อมาจากแมคโคร แถวละ 30 บาท/ ก้อนเหลี่ยมชิ้นนี้ 10 บาท
2. เนยออคริด : ซื้อมาจากร้านเบเกอรรี่กิโลละ 160 บาท/ ครั้งนี้ใช้ไปประมาณ 50 กรัม เป็นเงิน 8 บาท
3. ไอติม : ซื้อมาจากเซเว่น 1 ถ้วย เป็นเงิน 12 บาท (ไอติมแพงกว่าเนยได้ไง๊ อ๊ากกกก)
4. น้ำผึ้ง : ซื้อมาจากเซเว่นเช่นกัน (เอ้อคล้องจองกันดีแฮะ) ซึ้อมาหลอดนึง 30 บาท 130 กรัม ใช้ไปประมาณ 2 บาท
5. น้ำตาลไอซิ่ง : เอ่อ ซือมาถุงละ 39 บาท ใช้ไปประมาณนี้อะ น่าจะอยู่ที่ประมาณ 2 บาทได้นะ 55555
รวมทั้งหมดเป็น 34 บาทคร้าบบพี่น้อง

Love illusion ความรักลวงตา เพลงที่เข้ากับสังคมonline
Love illusion Version 2คนฟังเยอะ จนต้องมี Version2กันทีเดียว
Smiling to your birthday เพลงเพราะๆ ไว้ส่งอวยพรวันเกิด หรือร้องแทน happybirthday